Bán gấp 2PN+ 69m 3.450 tỷ The Origami Vinhomes Grand Park tại Phước Thiện, Long Bình, Q9, HCM

Ngày đăng: 21/04/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư The Origami - Vinhomes Grand Park với những đặc điểm nổi bật sau: - Diện tích: 69m2, thiết kế 2 phòng ngủ (PN) và 2 phòng tắm (WC). - Giá bán: 3,45 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. - Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc bố trí và sử dụng. - Vị trí đắc địa, xung quanh có nhiều tiện ích sống. Cách trường học mầm non quốc tế Global Ecokids khoảng 1km. Cách chợ/siêu thị chỉ 1,5km. Cách công viên nội khu Vinhomes Grand Park khoảng 500m. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0977761932, Nguyễn Thị Huệ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
H

Huệ

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 2PN+ 69m 3.450 tỷ The Origami Vinhomes Grand Park tại Phước Thiện, Long Bình, Q9, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.