Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN The Galleria Thủ Thiêm, full nội thất cao cấp, view trực diện sông Sài Gòn cực hiếm.

Ngày đăng: 12/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Diện tích XD: 116.18m², SD: 108.36m² Pháp lý: HĐMB (suất SPA) Bàn giao nội thất chuẩn CĐT, thiết kế tinh tế, sang trọng Vị trí trung tâm Thủ Thiêm, liền kề cầu Thủ Thiêm 2, chỉ 2 phút đến Quận 1 Giá bán: 35 tỷ all in Liên hệ Cẩm Tiên 68Property 0934046446) để xem nhà thực tế & nhận thông tin chi tiết. #TheGalleria #MetropoleThuThiem #CanhoViewSong #Canho2PN #ThuThiem #68Property

Xem thêm

Liên hệ:

093 404 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

35 tỷ

2 PN, 2 WC
116 m²
301,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Galleria Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Thị Cẩm Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN The Galleria Thủ Thiêm, full nội thất cao cấp, view trực diện sông Sài Gòn cực hiếm. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.