Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Chung Cư Sarica Condominium, Nguyễn Cơ Thạch, Quận 2, 27 tỷ, 143m2

Ngày đăng: 08/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sarica Condominium tọa lạc tại Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh. Với diện tích 143m2, căn hộ này bao gồm 3 phòng ngủ và 3 toilet, thích hợp cho gia đình đông người. - Giá bán: 27 tỷ VND. - Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng. - Đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều tiện ích khác. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Giới thiệu dự án Dự án Sarica Condominium là khu căn hộ thấp tầng với tổng diện tích sàn 40.550m2, bao gồm 175 căn hộ được thiết kế tinh tế. Dự án sở hữu nhiều tiện ích nội khu như hồ bơi, khu thể dục thể thao ngoài trời, khu BBQ, sân chơi trẻ em, và phòng tập gym - yoga. Bên cạnh đó, cư dân còn được hưởng lợi từ các tiện ích ngoại khu như trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế và trung tâm thương mại IIA sắp mở cửa. - Gần công viên Sala và công viên bờ sông Thủ Thiêm. - Gần siêu thị Genshai Empire City và Winmart+. - Gần các trường học như ME School Tân Thuận và hệ thống trường quốc tế Việt Úc. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0899160468, gặp Trần Thị Thái Mỹ.

Xem thêm

Liên hệ:

089 916 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

27 tỷ

3 PN, 3 WC
143 m²
188,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sarina Condominium, P. Hoàng Thế Thiện, P. An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Trần Thị Thái Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Chung Cư Sarica Condominium, Nguyễn Cơ Thạch, Quận 2, 27 tỷ, 143m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.