Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm - chủ về nước cần bán 4 phòng ngủ nassim thảo điền, lầu cao, view trực diên sông

Ngày đăng: 06/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM - CHỦ VỀ NƯỚC CẦN BÁN 4 PHÒNG NGỦ NASSIM THẢO ĐIỀN, LẦU CAO, VIEW TRỰC DIÊN SÔNG - Diện tích 159m2 4PN 3WC - Hàng hiếm, lâu lắm mới có 1 căn bán - Giá bán 1,25 triệu usd (tương đương khoảng 33 tỷ) - Lầu cao, view trực diện sông Sài Gòn - Tiện ích đắng cấp: hồ bơi, gym, phòng đọc sách, phòng karaoke, ...... - Vị trí ngay trung tâm Thảo Điền, khu người châu Âu sống đông đúc, gần trường Quốc tế

Xem thêm

Liên hệ:

090 141 ****

Vị trí bản đồ

33 tỷ

4 PN, 3 WC
159 m²
207,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Nassim, Đ. 11, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mr Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm - chủ về nước cần bán 4 phòng ngủ nassim thảo điền, lầu cao, view trực diên sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.