Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu liền tay 2 phòng ngủ Lexington, view hồ bơi,tiềm năng sinh lời cao với thời gian ngắn

Ngày đăng: 06/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sở hữu liền tay 2 phòng ngủ Lexington, view hồ bơi,tiềm năng sinh lời cao với thời gian ngắn - Diện tích 71m2 2PN 2WC - Giá bán 5,2 tỷ net thu về (chỉ 73tr/m2 chưa bằng 1/2 Eton Park) - Full nội thất - Đang có sẵn Hợp đồng thuê giá 14,5tr/tháng - Hợp đồng mua bán Ưu điểm tại Lexington: -Nằm ở vị trí trắc địa, đông đúc người nước ngoài sinh sống - Giá chỉ chưa bằng 1/2 Eton Park, còn tiềm năng sinh lời cao -Tiện ích: gym, hồ bơi, BBQ, khu vui chơi trẻ em, bóng rổ,...miễn phí - Nằm gần ngay trạm Metro, thuận tiện đi lại, gần trung tâm thương mại Vincome Thảo Điền, Estella Place, Parkson, trường quốc tế, bệnh viện,.....

Xem thêm

Liên hệ:

090 142 ****

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
73,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lexington Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nhật Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu liền tay 2 phòng ngủ Lexington, view hồ bơi,tiềm năng sinh lời cao với thời gian ngắn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.