Tin đăng đã hết hạn.

View sông The Vista An Phú 3 phòng ngủ giá bán chỉ bằng view hồ bơi, tiềm năng sinh lời cao, quá rẻ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

View sông The Vista An Phú 3 phòng ngủ giá bán chỉ bằng view hồ bơi, tiềm năng sinh lời cao, quá rẻ - Diện tích 140m2 3PN 3WC - Giá bán 12,4 tỷ thuế ai nấy đóng - Nhà nội thất cơ bản, view sông - Đang có Hợp đồng thuê giá tốt - Sổ hồng sẵn - Được miễn 1 suất đậu ô tô + 2 xe máy - Ngay trạm Metro thuận tiện đi lại - Có xe bus đưa đón đi các trường quốc tế, trung tâm thương mại. - Khu người nước ngoài sinh sống đông đúc, trình độ dân trí cao.

Xem thêm

Liên hệ:

090 142 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

3 PN, 3 WC
140 m²
88,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Vista An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nhật Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết View sông The Vista An Phú 3 phòng ngủ giá bán chỉ bằng view hồ bơi, tiềm năng sinh lời cao, quá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.