Tin đăng đã hết hạn.

Eaton Park - Chủ nhà bán căn 2PN - A6.xx.09 - view sông và view pháo hoa Quận 1 phố hội đẹp nh.ất

Ngày đăng: 04/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Eaton Park, Mai Chí Thọ, An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh là một căn hộ cao cấp lý tưởng cho Anh Chị tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Ưu điểm: - Căn hộ có cấu trúc thiết kế 2PN + 2WC + bếp, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. - Giá bán chỉ 10,7 tỷ VND, với nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. - Phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại nhiều tài lộc và may mắn. Vị trí căn hộ rất thuận lợi, cách: - Trường học: 2km - Siêu thị: 2km - Công viên: 2km Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0938386009 hoặc gặp TRI MỸ PHƯƠNG. Chắc chắn đây sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho cuộc sống của quý cư dân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 838 ****

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
157,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TH

THANH HÀ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Eaton Park - Chủ nhà bán căn 2PN - A6.xx.09 - view sông và view pháo hoa Quận 1 phố hội đẹp nh.ất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.