Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng sở hữu căn 3PN duy nhất tại The Vista An Phú view Đông Nam giá quá rẻ, sổ hồng sẵn

Ngày đăng: 04/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng sở hữu căn 3PN duy nhất tại The Vista An Phú view Đông Nam giá quá rẻ, sổ hồng sẵn. - Diện tích 140m2 3PN 3WC. - Giá bán 11 tỷ thuế ai nấy đóng. - Nội thất cơ bản, view hướng Đông Nam. - Đã có sổ hồng. - Phí quản lí được miễn 1 suất đậu ô tô + 2 xe máy. - Vị trí thuận tiện đi lại, ngay trạm Metro, gần trung tâm thương mại, siêu thị, trường học. - Vẫn còn tiềm năng tăng giá, hiện tại chỉ ~78tr/m2 quá rẻ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 141 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 3 WC
140 m²
78,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Vista An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mr Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng sở hữu căn 3PN duy nhất tại The Vista An Phú view Đông Nam giá quá rẻ, sổ hồng sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.