Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ victoria village quận 2 2pn-2wc | giá tốt nhất thị trường 5.35ty chưa vat

Ngày đăng: 03/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 64,8m² thiết kế hợp lý, không gian thoáng mát Giá bán: 5,35 tỷ (chưa VAT) cạnh tranh nhất khu vực Thanh toán trước: 4,285 tỷ Còn lại: 1,215 tỷ thanh toán trực tiếp với CĐT Pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng Tiện ích Victoria Village Quận 2: Hồ bơi, gym, công viên, trường học, trung tâm thương mại, an ninh 24/7. Vị trí đắc địa: Kết nối Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1 chỉ vài phút. Căn hộ Victoria Village Quận 2 giá tốt, thanh toán linh hoạt, phù hợp cho cả khách mua ở thực và nhà đầu tư dài hạn. Liên hệ 0925248989 ngay để xem nhà & thương lượng trực tiếp.tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

092 524 ****

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

2 PN, 2 WC
64.8 m²
82,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
RT

Ryan Công Tuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ victoria village quận 2 2pn-2wc | giá tốt nhất thị trường 5.35ty chưa vat - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.