Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ La Astoria - 110 m2 - 3 PN - 3WC - quận 2

Ngày đăng: 05/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ duplex cao cấp 3PN 3WC diện tích 110m2 giá tốt nhất thị trường. - 383 Nguyễn Duy Trinh, Quận 2. Liên hệ: 0918555769 Diện tích: 110m2. 3 phòng ngủ | 3 nhà vệ sinh. Thiết kế dạng duplex thông tầng, không gian rộng rãi, hiện đại. Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi, gym, khu vui chơi, siêu thị, bảo vệ 24/7. Giá bán: 5.05 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí). Vị trí trung tâm Quận 2, giao thông thuận tiện, gần các trục đường lớn, trường học, trung tâm thương mại. Liên hệ xem nhà: 0918555769Zalo/Viber).

Xem thêm

Liên hệ:

091 855 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

3 PN, 3 WC
110 m²
45,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
La Astoria (La Astoria giai đoạn 2), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LS

Le Soa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ La Astoria - 110 m2 - 3 PN - 3WC - quận 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.