Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán elysian thủ đức, căn 3pn, 2wc 100m2 giá 6 tỷ 460 tr (hh 1%) - lh: 0886987878

Ngày đăng: 06/10/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ Elysian dự án căn hộ xanh cao cấp được phát triển bởi Gamuda Land Đang có thuận lợi tăng trưởng nhờ vào thị trường và cơ sở hạ tầng hiện tại phát triển nhanh chóng, nằm tại mặt tiền đường lò lu với 4 làn xe, và được hoàn thành vào đầu năm 2026, Tại Elysian có 4 tháp, và 2 tháp A và C sẽ được cất nóc vào đầu tháng 11/2025. Tuy cất nóc rồi nhưng hiện tại khách hàng vẫn chỉ thanh toán 5% ký HĐMB ngay, và TT 30% trong vòng 18 tháng. HIện đang có những căn giá hợp lý để ở và đầu tư, hãy liên hệ ngay để nhận thông tin chính xác. Nếu không có căn phù hợp, có thể cọc 100tr (có hoàn lại) để nhận ưu tiên chọn căn từ CĐT với tháp còn lại. hotline: 0886987878 giá 2 căn đang hot: + 3PN 100m2 giá chỉ 6 tỷ 460 ( HH1%) + 2PN 80m2 giá chỉ 5 tỷ 180 (HH1%) ...... và nhiều căn khác,

Xem thêm

Liên hệ:

088 698 ****

Vị trí bản đồ

6,46 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
64,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Do Huu Thang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán elysian thủ đức, căn 3pn, 2wc 100m2 giá 6 tỷ 460 tr (hh 1%) - lh: 0886987878 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.