Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Elysian Thủ Đức - rỗ hàng sỉ đợt 1 giá tốt, chiết khấu cao nhất, căn 2PN, đẹp và rẻ

Ngày đăng: 03/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn 2PN giá 5 tỷ 2 (All in) giá tốt giai đoạn đầu. Rỗ hàng độc quyền cđt chính sách ưu đãi tốt nhất. Thiết kế chuẩn quốc tế không gian sống xanh. Diện tích lý tưởng: 2PN 80.12m². Vị trí đắt giá: Ngay mặt tiền đường Lò Lu Kề bên Vành Đai 3 kết nối trung tâm nhanh chóng. Hệ tiện ích cao cấp, chuẩn resort ngay trong nội khu. Không gian sống theo tiêu chuẩn xanh ESG tốt cho sức khỏe và môi trường. Bàn giao hoàn thiện Pháp lý chuẩn chỉnh từ chủ đầu tư Gamuda Land danh tiếng. Tiến độ thanh toán ưu việt linh hoạt tài chính. 2025: Thanh toán chỉ từ 275 triệu (~5%). 2026: Thanh toán thêm 550 triệu (~10%). 2027: Đóng tiếp 825 triệu (~15%) Nhận nhà hoàn thiện Quý II/2027. Tổng cộng chỉ cần thanh toán khoảng 30% trong 2 năm đầu. Dễ dàng xoay dòng tiền lựa chọn căn đẹp ngay từ hôm nay! Tại sao Elysian là lựa chọn đúng thời điểm? Trung tâm kết nối hạ tầng mới TP. Thủ Đức. Nằm giữa Vành Đai 3 Khu Công Nghệ Cao Cảng Trường Thọ. Căn hộ dễ cho thuê, dễ bán lại tiềm năng tăng giá rõ rệt. Vừa ở lý tưởng vừa đầu tư sinh lời bền vững. Mời anh/chị đến tham quan nhà mẫu ngay tại dự án. Liên hệ trực tiếp PKD Gamuda Land: 0886987878 Giữ chỗ sớm Ưu tiên chọn căn đẹp Số lượng có hạn!

Xem thêm

Liên hệ:

088 698 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
80.12 m²
64,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Do Huu Thang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Elysian Thủ Đức - rỗ hàng sỉ đợt 1 giá tốt, chiết khấu cao nhất, căn 2PN, đẹp và rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.