Tin đăng đã hết hạn.

Sẵn sổ - Giá siêu tốt - bán nhanh 1PN + 1WC tại The Galleria Metropole 12,5 tỷ - 49,63m2

Ngày đăng: 04/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Galleria Residence, tọa lạc ở Đại Lộ Vòng Cung, An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh. (Sát chân cầu Bason ngay trung tâm Thủ Thiêm). Em Linh cập nhật 1 số căn hộ 1PN - 1WC có sẵn sổ tại Cc The Galleria Metropole cần bán như sau: - Sẵn sổ - tòa C - 49,63m2 - view Hồ bơi/Q1 : 12,5 tỷ (bao thuế phí chuyển nhượng) - Tòa C - 49,63m2 - view Sông/Landmark81: 12,5 tỷ net (bao thuế phí chuyển nhượng) - Căn 1PN tòa A - 50,60m2 - View Landmark: 12.9 tỷ all in (Nhà mới 100%). * Cam kết căn thật, giá thật, không báo giá ảo tránh mất thời gian của Anh/chị. * Văn phòng tại dự án, hổ trợ xem nhà nhanh. * Rổ hàng nhiều căn, cập nhật giá thường xuyên. * Riêng tư, an ninh tốt. ------------------------------------- Đừng ngại ngần, liên hệ em Linh chọn căn, báo giá phù hợp theo nhu cầu của quý anh/chị. Hotline: 0901987123call / zalo - em Nhật Linh). Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 198 ****

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

1 PN, 1 WC
49.63 m²
251,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Galleria Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Vũ Nhật Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sẵn sổ - Giá siêu tốt - bán nhanh 1PN + 1WC tại The Galleria Metropole 12,5 tỷ - 49,63m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.