Tin đăng đã hết hạn.

2PN Vinhomes thanh toán giãn 18 tháng, giá tốt

Ngày đăng: 05/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Độc quyền chính chủ bán nhanh căn 2PN2WC Vinhomes Grand Park, thanh toán giãn 18 tháng, giá tốt! - Dự án Vinhomes Grand Park, The Origami, tòa s6.05 sát vincom - Diện tích: 59,1 m2 - Nội thất bàn giao chủ đầu tư Bên e còn rất nhiều căn độc quyền, giá tốt, chính sách tốt, phù hợp mọi nhu cầu, liên hệ zalo 0969965606 để được tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

096 996 ****

Vị trí bản đồ

3,16 tỷ

2 PN, 2 WC
59.1 m²
53,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết 2PN Vinhomes thanh toán giãn 18 tháng, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.