Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng Eaton Park 3PN 104m2, giá all in 16,3 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng căn hộ Eaton Park 3PN - 104m2. - Vị trí: Tháp A6. - Tầng cao. - View trung tâm thành phố ngắm Landmark, pháo bông, tầm view vĩnh viễn. - DT: 104m2, 3PN 2WC thiết kế thông minh. - Bàn giao đầy đủ nội thất cho 1 cuộc sống tiện nghi, đẳng cấp hàng đầu tại trung tâm thành phố. - Giá bán all in: 16ty5, bao hết thuế phí sang tên. Anh chị quan tâm liên hệ em Tươi - NVKD chủ đầu tư Gamuda Land. SĐT: 0906713817 Mail: tuoi.nguyenthicam@gamudaland.com.my Cảm ơn Anh Chị đã dành thời gian xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
156,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Cẩm Tươi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng Eaton Park 3PN 104m2, giá all in 16,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.