Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC mini Victoria Village, Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, 6,215 tỷ, 64,8 m2

Ngày đăng: 01/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán: Victoria Village tọa lạc tại Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 64,8 m2 - Số phòng ngủ: 2PN - Số toilet: 2WC - Giá bán: 6,215 tỷ VND Căn hộ được thiết kế thông minh, mang lại cảm giác rộng rãi và thoải mái cho cư dân. Phong thủy tốt, mang lại sự an lành và thịnh vượng cho gia đình. Khu vực xung quanh - Gần bệnh viện Phúc Khang, Vinmec - Công viên Lê Hữu Kiều, Công viên KDC Hà Đô - Siêu thị Maga Mall, Parkson - Trường Học Quốc tế. Pháp lý đang chờ sổ, thuận tiện cho việc đầu tư và sinh sống. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0934258889 gặp Nguyễn Thái.

Xem thêm

Liên hệ:

093 425 ****

Vị trí bản đồ

6,22 tỷ

2 PN, 2 WC
64.8 m²
95,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC mini Victoria Village, Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, 6,215 tỷ, 64,8 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.