Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ hơn 500 triệu. Bán căn 2 phòng ngủ Lumiere Riverside view sông giá 11.975 tỷ. Sẵn sổ hồng

Ngày đăng: 04/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Giá rẻ hơn thị trường 500 triệu. Bán căn 2 phòng ngủ view sông Lumiere Riverside - có sổ hồng. - Diện tích: 73m². - Giá: 11.975 tỷ all in (đã bao thuế phí mua bán, tiền sổ 5%, phí bảo trì 2%). - Có sẵn sổ hồng - Phù hợp đầu tư, giá thuê 3 phòng ngủ full nội thất dao động từ 35tr/tháng trở lên. Liên hệ: 0896 636 *** - Em Lan có văn phòng tại shophouse tại Lumiere Riverside. Sẵn chìa khóa, password, dẫn anh chị xem nhà 24/7, không cần hẹn trước. Cập nhật bảng giá mua Lumiere Riverside. - 1 phòng ngủ: Từ 7.950 tỷ (all-in) - 2 phòng ngủ: Từ 10 tỷ (all - in) - 3 phòng ngủ: Từ 14.95 tỷ (all-in) Em Lan hỗ trợ sẵn các dịch vụ. - Tặng quý khách hàng gói thiết kế nội thất. - Công chứng, nộp thuế thu nhập cá nhân. - Đăng bộ và cập nhật sổ hồng. - Thiết kế và thi công căn hộ. - Cho thuê và quản lý căn hộ cho anh chị quý khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

089 663 ****

Vị trí bản đồ

11,98 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
159,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ hơn 500 triệu. Bán căn 2 phòng ngủ Lumiere Riverside view sông giá 11.975 tỷ. Sẵn sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.