Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 1PN+ 1WC, 47m2 tại The Rainbow - Vinhomes Grand Park, 2,25 tỷ, Q9, HCM

Ngày đăng: 30/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 1pn+ tại The Rainbow - Vinhomes Grand Park, tọa lạc ở vị trí thuận lợi tại đường Nguyễn Xiển, phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP.HCM. Căn hộ có diện tích 47m2, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích: 47m2 - Số phòng ngủ: 1PN - Số phòng tắm: 1WC - Nội thất: Không nội thất - Giá: 2,25 tỷ VND Điểm đặc sắc: + Thiết kế hiện đại với layout hình chữ Z, chữ T, và chữ U. + Căn hộ nằm trong khu đô thị lớn với nhiều tiện ích như công viên, khu vui chơi, siêu thị, hồ bơi và trường học. Chi tiết dự án: - Vị trí: Cửa ngõ phía Đông, liền kề mặt đường Nguyễn Xiển, phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9 cũ (nay là TP. Thủ Đức, TP.HCM). - Chủ đầu tư: Vinhomes. - Tiện ích: Công viên, trường mầm non, khu vui chơi, siêu thị, hồ bơi, khu thể thao, trường học, bệnh viện quốc tế, đại công viên, khu trung tâm thương mại, tháp văn phòng. - Thiết kế: 17 tòa chung cư cao từ 25-35 tầng, chia thành 4 cụm. Gần các tiện ích: + Cách trường mầm non Shining Stars Montessori khoảng 1km. + Cách siêu thị Winmart+ khoảng 500m. + Cách công viên ánh sáng Vinhomes Grand Park khoảng 1,5km. Hãy liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0938155280 và liên hệ với Võ Hồng Ngọc Điệp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 815 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
47,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Rainbow – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Võ Hồng Ngọc Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 1PN+ 1WC, 47m2 tại The Rainbow - Vinhomes Grand Park, 2,25 tỷ, Q9, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.