Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán gấp căn hộ 2N, 93m2, full nội thât cao cấp, giá 17.8 tỷ, có thương lượng

Ngày đăng: 30/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán gấp căn hộ 2N, 93m2, full nội thât cao cấp, giá 17.8 tỷ, có thương lượng DT : 96M2 - 2N2VS Hướng : Đông Nam Full nội thất, chủ nhà thiện trí bán có thương lượng Căn hộ đẳng cấp - thượng lưu, không gian sống xanh, hồ bơi tràn bờ, sân hiên tắm nắng, sân vườn thư giãn, khu tiếp khách, sân chơi trẻ em trong nhà & ngoài trời, khu BBQ, khu thể thao ngoài trời, sân tennis, phòng gym, yoga, sauna, bida, bóng bàn, phòng xem phim, phòng sinh hoạt cộng đồng. LH xem nhà miễn phí 24/24 Mr Biên : 0966400088call,zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

096 640 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

2 PN, 2 WC
96 m²
185,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VB

Vũ Xuân Biên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán gấp căn hộ 2N, 93m2, full nội thât cao cấp, giá 17.8 tỷ, có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.