Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 2PN Urban Green 83m2 giá tốt đang có hợp đồng thuê

Ngày đăng: 03/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Bán Urban Green 2PN - đang làm hồ sơ ra sổ - Diện tích: 83.72m2 - Tầng trung cao - View: Vạn Phúc City, Sông SG - Giá: 5.820 tỷ allin, đã bao gồm 5% ra sổ là 263tr - Đang có hợp đồng thuê 13tr/tháng Liên hệ 0916750656 em Việt ạ

Xem thêm

Liên hệ:

091 675 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,82 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
70,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Urban Green, Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nguyen Viet

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 2PN Urban Green 83m2 giá tốt đang có hợp đồng thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.