Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CC 5 tầng An Phú An Khánh quận 2 TP.HCM, DT 74m2, sổ hồng, giá 3,45 tỷ

Ngày đăng: 30/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 5 tầng nằm ở Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP. HCM, với diện tích 74m2 cực đẹp. Gồm 2PN. Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái. Pháp lý đầy đủ. Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên, rất phù hợp cho những ai yêu thích phong cách sống năng động và hiện đại. + Giá 3,45 tỷ VND. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Dễ dàng tiếp cận với các tiện ích sống quanh khu vực. Khu vực xung quanh. + CLB thể hình Khánh Toàn. + Công viên Thảo Điền. + Siêu thị Genshai. + Bệnh viện Đa Khoa Quốc tế. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua 0903528529 - Phúc.

Xem thêm

Liên hệ:

090 352 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
46,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐP

Đỗ Bảo Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CC 5 tầng An Phú An Khánh quận 2 TP.HCM, DT 74m2, sổ hồng, giá 3,45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.