Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 phòng ngủ dự án Krista -78m2- đủ nội thất -5.15 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 2 PHÒNG NGỦ DỰ ÁN THE KRISTA, BÌNH TRƯNG ĐÔNG Diện tích: 78m Vị trí: Tầng trung, thoáng mát, yên tĩnh Nội thất: Đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay Giá bán: 5.15 tỷ (bao phí thuế) Xem nhà: Liên hệ trước để hẹn lịch- 0978865550 Căn hộ phù hợp an cư lẫn đầu tư, tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi, siêu thị mini... Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

097 886 ****

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
66,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Krista, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0978865550

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 phòng ngủ dự án Krista -78m2- đủ nội thất -5.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.