Tin đăng đã hết hạn.

Elysian - Chuyển nhượng căn Studio 43,61m2 tầng 11 giá bán 3.050 tỷ bao thuế phí sang tên

Ngày đăng: 29/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

#D11.20 Thông tin diện tích & hướng, View - Tháp D trục 20, diện tích 43,61m2( thông thủy 39,59m2) - Balcony hướng Tây Bắc, Cửa Đông Nam - View nội khu sân vườn Thông tin giá bán, chênh lệch - Giá bán All in: 3,050 tỷ - Giá gốc HĐMB: 2,815 tỷ TỔNG SỐ TIỀN THANH TOÁN CHO BÊN BÁN = 373,000,000 VNĐ, trong đó bao gồm Số tiền chênh lệch = 235,000,000 VNĐ và số tiền thanh toán chủ đầu tư 5% = 138,225,903 VNĐ Liên hệ Em Minh 0909411822 chốt cọc ngay hôm nay

Xem thêm

Liên hệ:

090 941 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

1 PN, 1 WC
43.61 m²
69,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Minh Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Elysian - Chuyển nhượng căn Studio 43,61m2 tầng 11 giá bán 3.050 tỷ bao thuế phí sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.