Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2PN Lumière Riverside, view nội khu xanh mát, giá tốt

Ngày đăng: 29/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Lumière Riverside, Xa Lộ Hà Nội, Võ Nguyên Giáp, Tp. Thủ Đức. Diện tích: 70m². Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, bếp mở, ban công. Pháp lý: Đã có sổ hồng, sẵn sàng sang tên. Nội thất: Cơ bản. Thiết kế 2PN không gian tối ưu, sống tiện nghi: Phòng khách rộng thoáng với cửa kính tràn viền, liên thông khu bếp mở hiện đại. Phòng ngủ chính có toilet riêng, phòng ngủ phụ yên tĩnh, phù hợp cho trẻ em hoặc làm phòng làm việc. Tiện ích 5 sao đẳng cấp sống xanh giữa lòng Thảo Điền: - Hồ bơi tràn bờ 50m, vườn treo, khu BBQ, thư viện, lounge đón khách. - Gym, yoga studio, spa, khu vui chơi trẻ em. - Trung tâm thương mại, coffee shop, dịch vụ tiện ích dưới chân tòa nhà. - An ninh 24/7 kiểm soát ra vào từng tầng bằng thẻ từ. Kết nối nhanh vị trí đắc địa: - Mặt tiền Xa lộ Hà Nội ngay trạm Metro số 7 (Tuyến Metro Bến Thành Suối Tiên). - 5 phút đến Estella, Thảo Điền Pearl, Mega Mall. - 10 phút đến Quận 1, Thủ Thiêm. - Xung quanh là trường quốc tế (BIS, ISHCMC, AIS), bệnh viện quốc tế, tiện ích ngoại khu cao cấp. Phù hợp với: Gia đình trẻ cần không gian sống xanh, tiện nghi, kết nối nhanh. Chuyên gia nước ngoài thuê ở dài hạn. Nhà đầu tư dễ bán, dễ cho thuê. * Vạn Sự Lợi House chuyên giỏ hàng cho thuê chuyển nhượng Lumiere Riverside. Văn phòng tại Cửa hàng thương mại số 16, Masteri An Phú. Nhận ký gửi - Quản lý - Mua bán căn hộ. Liên hệ ngay số Hotline của Vạn Sự Lợi House để được hỗ trợ và có thêm nhiều sự lựa chọn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 187 ****

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
154,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lê Thùy Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2PN Lumière Riverside, view nội khu xanh mát, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.