Tin đăng đã hết hạn.

Em Minh - Chuyển nhượng căn hộ 2PN Eaton Park, trục 04 tháp A6 giá bán 10.150 tỷ bao thuế phí

Ngày đăng: 29/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

A6.xx.04 tầng cao. Thông tin diện tích & hướng, view. - 2PN trục 04, diện tích 75,88m²(thông thủy 70,73m²). - Balcony hướng Đông Bắc, cửa Tây Nam. - View nhìn đối diện trục 04 - 05 - 06 tháp A5, khoảng cách giữa 2 tòa A5 - A6 là 25m. Thông tin giá bán, chênh lệch. - Giá bán All in: 10,150,000,000 VNĐ. - Giá gốc HĐMB: 9 tỷ 632,385,155 VNĐ. Tổng số tiền thanh toán cho bên bán = 1,936,643,197 VNĐ, trong đó bao gồm. Số tiền chênh lệch = 517,614,845 VNĐ và số tiền thanh toán chủ đầu tư 15% = 1,419,028,352 VNĐ. Anh chị quan tâm liên hệ Minh Phạm 0909411822

Xem thêm

Liên hệ:

090 941 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,15 tỷ

2 PN, 2 WC
70.73 m²
143,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Minh Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Minh - Chuyển nhượng căn hộ 2PN Eaton Park, trục 04 tháp A6 giá bán 10.150 tỷ bao thuế phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.