Tin đăng đã hết hạn.

New city - bán 2pn 61 m2 - view công viên - căn góc - giá 5.850 tỷ - trừ lại 5% sổ khi thanh toán

Ngày đăng: 27/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chung cư New City Thủ Thiêm đang chờ đón chủ mới với vị trí đỉnh cao tại Đường Mai Chí Thọ, P An Khánh, Q2, HCM. Khu căn hộ này có 2PN, 2WC, thích hợp cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Nội thất cơ bản đã có sẵn, bao gồm bếp, tủ quần áo, và bàn ghế. Căn hộ có hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Giá bán chỉ 5,85 tỷ VND cho 61m2 không gian sống. Giới thiệu dự án New City Thủ Thiêm nằm ở phân khu 7 khu đô thị mới Thủ Thiêm, do Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Thuận Việt đầu tư. Dự án gồm 4 tòa tháp căn hộ cao cấp với tiện ích như vườn BBQ, công viên nội khu, khu trung tâm sinh hoạt cộng đồng, và nhà trẻ. Thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Cách trường mầm non quốc tế Wisdomland khoảng 1km, gần công viên Bình Khánh và các siêu thị như Winmart+. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và được tư vấn miễn phí qua 0923939391 - Cao Sinh.

Xem thêm

Liên hệ:

092 393 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
95,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
New City Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CS

Cao Nhật Sinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết New city - bán 2pn 61 m2 - view công viên - căn góc - giá 5.850 tỷ - trừ lại 5% sổ khi thanh toán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.