Tin đăng đã hết hạn.

Empire city: bán ch 3pn - full nội thất - 141m - view hồ bơi (bikini) - tầng thấp xem nhà nhanh

Ngày đăng: 30/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

EMPIRE CITY : BÁN CĂN HỘ 3PN - FULL NỘI THẤT - 141M - VIEW HỒ BƠI (Bikini) - TẦNG THẤP XEM NHÀ NHANH - Diện tích: 141m² | 3PN 3WC - Full nội thất cao cấp dọn vào ở ngay - View hồ bơi (Bikini) mảng xanh & không gian thư giãn - Tầng thấp thuận tiện di chuyển - Pháp lý đầy đủ sang tên nhanh chóng * Điểm nổi bật: - Diện tích lớn hiếm có cho dòng 3PN tại Empire City - Full nội thất hiện đại, tối ưu công năng tiết kiệm chi phí setup - View hồ bơi Bikini xanh mát không gian nghỉ dưỡng ngay tại nhà - Vị trí trung tâm Thủ Thiêm, kết nối Quận 1 chỉ vài phút -Xem nhà nhanh, hỗ trợ khách thiện chí 24/7 * Liên hệ BHREALTY để xem căn ngay hôm nay: - Zalo/WhatsApp/Viber: 0939026216 - Văn phòng tại Empire City - Website: https://bhrealty.vn - Instagram / TikTok: @bhrealty.vn *GIỎ HÀNG BÁN EMPIRE CITY - THÁNG 09/2025 - 1BED Từ 13 tỷ All-in - 2BED Từ 17.3 tỷ All-in - 3BED Từ 25 tỷ All-in - 4BED Từ 47.5 tỷ All-in - DUPLEX Từ 80 tỷ All-in *BHREALTY - Chuyên cho thuê và chuyển nhượng căn hộ cao cấp tại Thủ Thiêm - Công ty TNHH BHREALTY VIỆT NAM TRÙM giỏ hàng mạnh nhất khu vực cập nhật liên tục tại: - Website: https://bhrealty.vn - Link bán: https://bhrealty.vn/mua-ban #EmpireCity #3PN #3BED #CanHoThuThiem #BanCanHo #LuxuryApartment #ThuThiem #BHREALTY #VietnamProperty #SoHong #CanHoCaoCap #ThuThiemLiving #PoolView #BikiniView

Xem thêm

Liên hệ:

093 902 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

34 tỷ

141 m²
241,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939026216

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Empire city: bán ch 3pn - full nội thất - 141m - view hồ bơi (bikini) - tầng thấp xem nhà nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.