Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Opera Residence, 33 tỷ VND, 78m2, 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, giá siêu hời

Ngày đăng: 27/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

The Opera Residence, Đại Lộ Vòng Cung, Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh là căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 78m2 - 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát - 2 phòng tắm tiện nghi, đầy đủ - Phòng khách sang trọng, không gian mở - Giá bán: 33 tỷ VND Căn hộ có phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình và những ai yêu thích sự yên bình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. Khu vực xung quanh: + Gần bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân, bệnh viện quận 4, bệnh viện nhi đồng 2 + Siêu thị Genshai Empire City, Winmart Đồng Khởi, siêu thị trang trí nội thất + Trường mẫu giáo dân lập Sapa + Công viên bờ sông, công viên Chi Lăng, công viên trung tâm Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0934571627 - Phạm Thị Thu Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 457 ****

Vị trí bản đồ

33 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
423,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opera Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Thị Thu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Opera Residence, 33 tỷ VND, 78m2, 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.