Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm - căn 3pn 100m2 opus one 8 tỷ 7 view công viên ánh sáng, hướng đông nam, tầng cao thoáng

Ngày đăng: 29/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Hàng đầu tư cực hiếm - Căn 3PN 2WC Tòa OS5 tầng cao (Tầng đẹp). View Công viên 36ha + Sông Đồng Nai + hồ bơi 3 tầng thuộc phân khu The Opus One - Khu đô thị Vinhomes Grand Park + Tổng diện tích 100,5 m2 + Bàn giao nội thất hoàn thiện Bếp An Cường, tủ áo quần, thiết bị vệ sinh, điều hòa âm trần, hệ thống smart home + Sảnh lễ tân sang trọng cao 7,4m + Tiện ích trong nhà ở tầng 14 sẽ có: Phòng Gym, Kid Zone, Thể thao, Phòng sinh hoạt cộng đồng và hội nghị. + View ngắm trực diện Pháo Hoa tại Công viên ánh sáng * Đặc biệt tòa OS5 có 2 sảnh thang máy và căn hộ có sảnh thang máy riêng tới tận nhà. Giá bán 8.7 tỷ bao hết, Thanh toán theo tiến độ giãn 2026. Anh Chị khách hàng quan tâm liên hệ 0936696092 Mr. Quang, số này Em có dùng Zalo Anh Chị kết bạn Em gửi thông tin chi tiết và video tầm view thực tế căn hộ nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

093 669 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opus One - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0936696092

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm - căn 3pn 100m2 opus one 8 tỷ 7 view công viên ánh sáng, hướng đông nam, tầng cao thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.