Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Dlusso mặt tiền Nguyễn Thị Định 1 phòng ngủ, giá tốt nhất 4,2 tỷ

Ngày đăng: 26/09/2025

5.9
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Dlusso mặt tiền Nguyễn Thị Định 1 phòng ngủ, giá tốt nhất 4,2 tỷ.

0942.50.8611 gọi Thoa hỗ trợ xem nhà và chọn căn hộ ưng ý.

- Thiết kế căn hộ: 1 phòng ngủ + 1wc: phòng ngủ có view với cửa sổ kính rộng, nhiều ánh sáng - có logia giặt phơi riêng sạch đẹp + ban công rộng uống trà ngắm hoa.

- Tặng nội thất phong cách đơn giản nhẹ nhàng.

- Giá cực tốt: 4.2 tỷ - Chủ thiện chí bán - Sổ hồng đầy đủ.

Vị trí tiềm năng: ngay mặt tiền Nguyễn Thị Định rộng 30m, kề nút giao 3 tầng An Phú, ga đường sắt Thủ Thiêm - Long Thành.

5 phút tới Sala, trung tâm hành chính Tp Thủ Đức, An Phú An Khánh, 6 phút tới Thảo Điền, …

Tiện ích nội khu đầy đủ:

• 2 tầng tiện ích Hồ bơi, gym, vườn trên không riêng tư cho cư dân.

• Công viên ven sông, BBQ, nhà trẻ, khu vui chơi trẻ em, thư viện, khu sinh hoạt cộng đồng đầy đủ tiện nghi.

• 2 tầng đậu xe rộng rãi.

• Nhà trẻ, Winmart, cà phê, nails, spa, …

Hỗ trợ 24/7. Thủ tục Mua bán nhanh gọn. Liên hệ 0942.50.8611 em Thoa (SMS, Zalo, Viber, Whatsapp) để được tư vấn miễn phí - chọn căn ưng ý.

Xem thêm

Liên hệ:

094 250 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
85,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
09 Nguyễn Thị Định, D'Lusso, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Dlusso mặt tiền Nguyễn Thị Định 1 phòng ngủ, giá tốt nhất 4,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.