Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Paris Hoàng Kim tại số 25 Lương Định Của, P.Bình Khánh, Q.2. Giá 6,6 tỷ (2PN, 71,3m2).

Ngày đăng: 26/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Paris Hoàng Kim tại số 25 Lương Định Của, P.Bình Khánh, Q.2: diện tích 71,3m2, phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. cửa hướng Đông Nam. Giá bán 6,6 tỷ (bao thuế phí và 2% phí bảo trì). Tiện ích: hồ bơi, phòng tập thể dục, vườn hoa,..... Xem nhà liên hệ: Gặp Loan 0914229921

Xem thêm

Liên hệ:

091 422 ****

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

2 PN, 2 WC
71.3 m²
92,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Căn hộ Paris Hoàng Kim, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Thị Tuyết Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Paris Hoàng Kim tại số 25 Lương Định Của, P.Bình Khánh, Q.2. Giá 6,6 tỷ (2PN, 71,3m2). - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.