Tin đăng đã hết hạn.

Duplex quận 2 trần cao 5.4m giá chỉ từ 3.9 tỷ/căn có NH hỗ trợ vay ân hạn gốc lãi 24 tháng

Ngày đăng: 25/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ CitiGrand tọa lạc ngay trung tâm khu đô thị Cát Lái 152ha, phường Bình Trưng, TP HCM. Là mảnh ghép cuối cùng của khu đô thị Cát Lái do CĐT Kiến Á phát triển. Dự án đã lên tầng 15 dự kiến bàn giao 12/2026 ** Hotline: 0909589036 Ms Loan -------- THÔNG TIN GIÁ BÁN VÀ CHÍNH SÁCH - Cập nhật giá bán F0 trực tiếp CĐT 09/2025: . Căn 2PN (DT 54m²; 55,6m²): Giá 2.96 tỷ; 3 tỷ . Căn trần cao 5.4m Duplex (55,2m²; 80m²): Giá 3,8 tỷ ; 4.2 tỷ Thời gian bàn giao nhà: Tháng 12/2026 Tự do thiết kế 3PN - 4PN thêm phòng chức năng riêng View siêu đỉnh: landmark 81 & panorama toàn thành phố Pháp lý: - Người Việt Nam: sở hữu lâu dài - Người nước ngoài: sở hữu 50 năm - Chính sách ưu đãi mới nhất 09/2025: . Căn 2PN: CK thêm 2%, tặng 1 chỉ vàng SJC . Căn Duplex: CK thêm 6%, tặng 2 chỉ vàng SJC . TT chỉ 10% ký HĐMB. Số còn lại giãn tiến độ lên đến 32 tháng. Chỉ cần TT 65% nhận bàn giao nhà ngay. . Ngân hàng hỗ trợ vay 80%. Ân hạn gốc đến 24 tháng . Tài trợ lãi 0% đến khi nhận nhà - Chính sách chiết khấu thanh toán 09/2025: . TT 30% chiết khấu 3% . TT 50% chiết khấu 5% . TT 70% chiết khấu 7% - Chính sách duy nhất Mừng 80 năm Quốc khánh 02/09/2025: . Thanh toán và ký HĐMB trong 3 ngày: 2 chỉ vàng . Ưu đãi cọc ngay: Ck thêm 2% . Chào mừng 80 năm Quốc Khánh: Ck thêm 4% ----------- Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp em để được hỗ trợ thông tin chính xác và mới nhất ạ. Hỗ trợ tham quan dự án và nhà mẫu tất cả các ngày trong tuần ạ. ** Hotline: 0909589036 Ms Loan

Xem thêm

Liên hệ:

090 958 ****

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

3 PN, 2 WC
54 m²
72,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Citi Grand, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ML

Ms Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Duplex quận 2 trần cao 5.4m giá chỉ từ 3.9 tỷ/căn có NH hỗ trợ vay ân hạn gốc lãi 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.