Tin đăng đã hết hạn.

Đi nước ngoài định cư cần bán gấp căn hộ chung cư ở Linh Đông Thủ Đức

Ngày đăng: 25/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà đi nước ngoài định cư cần bán gấp căn hộ chung cư thuộc dự án Chung cư Linh Đông. Diện tích 101,9m2. Có 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, có thể vào ở luôn. Gía bán: 5.3tỷ. Chung cư nằm trên trục đường chính đường Phạm Văn Đồng rất gần chợ, siêu thị, trường học, gần TTTM Gigamall... Rất tiện ích. Pháp lý: Đã có sổ đầy đủ. Liên hệ trực tiếp 0372899593, miễn tiếp môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

037 289 ****

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

3 PN, 3 WC
101.9 m²
52,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
4S Riverside Linh Đông, Đ. 30, P. Linh Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoài Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đi nước ngoài định cư cần bán gấp căn hộ chung cư ở Linh Đông Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.