Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán gấp căn the precia q2 68m2 2pn 2wc 1,94 tỷ full nội thất

Ngày đăng: 25/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Precia Quận 2, Nguyễn Thị Định, An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có thiết kế thông minh với 2PN + 2WC/PT + bếp, diện tích 68m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự thoải mái. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ với các thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, giường,... mang lại sự tiện nghi và dễ dàng sử dụng. Giá bán chỉ 1,94 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm mới. --- Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Lê Văn Thịnh - Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn Thịnh, Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng - Trường Mầm Non 1 Tháng 6 Cát Lái, Trường Mầm Non Quốc Tế Global Ecokids - The CBD, Trường Mầm Non Sakura Schools Nguyễn Địa Lô - Cát Lái - TP. Hồ Chí Minh Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà với Lê Nam Trung qua số điện thoại 0926758797

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,94 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
28,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Precia, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Nam Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán gấp căn the precia q2 68m2 2pn 2wc 1,94 tỷ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.