Tin đăng đã hết hạn.

HÓT NHẤT DỰ ÁN 3PN, 2WC, 82m2 tại Victoria Village, giá cực chất 6,9 tỷ ĐÃ BAO VAT, Q2, HCM

Ngày đăng: 27/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Tổng quan: Căn hộ chung cư tại Victoria Village, Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, TP.HCM. Diện tích 82m2 với 3PN + 2WC, thiết kế hiện đại và thông thoáng. Giá bán chỉ 6,9 tỷ VND, rất hợp lý cho không gian sống tiện nghi. - Điểm đặc biệt: Căn hộ được thiết kế với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường. Hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Khu vực này rất thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. - Gần các tiện ích: gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên Lê Hữu Kiều, công viên KDC Hà Đô, bệnh viện Lê Văn Thịnh và nhiều siêu thị Bách Hóa Xanh. - Để biết thêm chi tiết và xem nhà, liên hệ số điện thoại 0901861450 với Hải Hồ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
84,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HB

Hải Hồ BDS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HÓT NHẤT DỰ ÁN 3PN, 2WC, 82m2 tại Victoria Village, giá cực chất 6,9 tỷ ĐÃ BAO VAT, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.