Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3PN2WC 81,8m2 - chỉ 4,268 tỷ view thoáng phân khu Glory Heights - CK: 23,5% + 200tr nội thất

Ngày đăng: 24/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn nhanh hộ khu Glory Heights 3PN, nhà mới 100%, có thể nhận nhà ở ngay. Phân khu có vị trí đẹp nhất Vinhomes Grand Park. Loại hình căn hộ: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Diện tích: 81,8m² tim tường, 73,7m² thông thủy. Giá bán: 4,268 tỷ, đã bao gồm 5% sổ. Nội thất: Đầy đủ CĐT. Hỗ trợ xem nhà 24/7 - Miễn Phí. Khu đại đô thị với đầy đủ tiện ích với trung tâm thương mại Vincom, Quảng trường nhạc nước, Vin wonder, chợ đêm, xe buýt nội khu, ngoại khu, bệnh viện trường học, khu ăn uống thương mại dịch vụ. Liên hệ Em Lập để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

083 998 ****

Vị trí bản đồ

4,27 tỷ

3 PN, 2 WC
81.8 m²
52,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Glory Heights Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Nhà Ngon Thủ Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán 3PN2WC 81,8m2 - chỉ 4,268 tỷ view thoáng phân khu Glory Heights - CK: 23,5% + 200tr nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.