Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Vinhomes Grand Park - Glory Heights căn 1PN+1 giá rẻ, chỉ 3,3 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Xin chào mọi người, có một căn hộ chung cư xịn sò tại phân khu The Origami - Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Q9 đang chờ đón. Với diện tích 46,7 m², căn hộ góc 1PN+1 này có 1PN và 1WC và 1 phòng chức năng, thích hợp cho những ai thích không gian thoải mái mà vẫn gần gũi với thiên nhiên. Căn hộ hướng Bắc nên luôn tràn ngập ánh sáng. Giá chỉ 3,3 tỷ VND, quá hợp lý cho một dự án chất lượng như Vinhomes. Căn hộ còn có ban công hướng Bắc, lý tưởng để chill sau những ngày dài. Tất cả đều được thiết kế nội thất tiện nghi. - Địa điểm xung quanh: + Công viên khu công nghệ cao Quận 9 + Công viên nội khu Vinhomes Grand Park 36ha +Công việ nội khu, hồ bơi, sân tập thể thao + Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall + Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng + Siêu thị Bách Hóa Xanh 248 Nguyễn Văn Tăng + Siêu thị Bách Hóa Xanh 807 Nguyễn Xiển Em còn có Giỏ hàng chủ đầu tư với đầy đủ các loại căn của tất cả các phân khu Origami, Glory Heights, Beverly Solari, Beverly, Opus One gồm các loại căn - Studio, 1PN+1, 2PN, 2PN+1, 3PN, 3PN+1 Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em để chọn căn phù hợp nhé

Xem thêm

Liên hệ:

090 298 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

1 PN, 1 WC
46.7 m²
70,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Glory Heights Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HC

Hoàng Thị Ngọc Cẩm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Vinhomes Grand Park - Glory Heights căn 1PN+1 giá rẻ, chỉ 3,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.