Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN 2WC, Vinhomes Grand Park, 3,65 tỷ, 59m2 tại Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP. HCM

Ngày đăng: 23/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP. HCM mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có cấu trúc 2PN + 2WC, diện tích 59m2, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc các cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Ưu điểm: - Thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang lại sự tiện lợi và thoải mái cho người sử dụng. - Phong thủy tốt, giúp gia chủ có cuộc sống an lành và thịnh vượng. - Giá bán hấp dẫn 3,65 tỷ VND, một lựa chọn hợp lý cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Công viên hoa hồng ngọc. - Siêu thị mẹ bầu & em bé con cưng. - Trường HUTECH - Đại học Công nghệ TP. HCM (Hitech Park Campus). Liên hệ để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0977382865 hoặc liên hệ với Tran Hai.

Xem thêm

Liên hệ:

097 738 ****

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
61,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Tran Hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN 2WC, Vinhomes Grand Park, 3,65 tỷ, 59m2 tại Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.