Tin đăng đã hết hạn.

CĂN HỘ 1PN+ 1WC 46m2 Giá hấp dẫn chỉ có 2,679 tỷ tại THE ORIGAMI -VINHOMES GRAND PARK

Ngày đăng: 26/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

THE ORIGAMI -VINHOMES GRAND PARK DUY NHẤT 1 CĂN GIÁ TỐT KÝ TRỰC TIẾP CĐT - Giá căn 1PN+ 46m2 giá chỉ từ 2,679 tỷ đã bao gồm 10% VAT và 2% KPBT + Vào 10% ký ngay HĐMB ~ 363 triệu Chính sách siêu hấp dẫn cho khu VƯỜN NHẬT - ORIGAMI: Ưu đãi ngay 100 triệu dành cho căn hộ 1PN+ Thanh toán theo tiến độ sớm: CK 28% - Tặng thêm 100 triệu chương trình Rinh quà chất Nhật CHỈ ÁP DỤNG DUY NHẤT CHO CĂN HỘ 1PN+1 Đặc biệt: khách muốn nhận nhà sớm chỉ cần thanh toán đủ 95% (đủ 95% khi nào, nhận nhà khi đó). - * Hotline: 0379506866 Minh Trí #muanhagoiemTri

Xem thêm

Liên hệ:

037 950 ****

Vị trí bản đồ

2,68 tỷ

1 PN, 1 WC
46 m²
58,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Minh Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết CĂN HỘ 1PN+ 1WC 46m2 Giá hấp dẫn chỉ có 2,679 tỷ tại THE ORIGAMI -VINHOMES GRAND PARK - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.