Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ sổ sẵn 2PN 2WC 62.3m2 Saigon Avenue nhà trống giá chỉ 2.8 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Saigon Avenue. Diện tích: 62.3m2. 2PN 2WC. Nhà trống, hoàn thiện cơ bản. Giá bán: 2.8 tỷ. Tiện ích: - Hồ bơi riêng miễn phí cho cư dân. - Siêu thị Co. Opmart ngay trong dự án. - Phòng gym, bóng bàn miễn phí. - Khu vui chơi trẻ em. - Khu tập thể dục ngoài trời. - Các shophouse kinh doanh caphe, rượu, trái cây, spa, nhà thuốc Pharmacity, ăn uống,... Full tại dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

090 246 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 2 WC
62.3 m²
44,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sài Gòn Avenue, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ sổ sẵn 2PN 2WC 62.3m2 Saigon Avenue nhà trống giá chỉ 2.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.