Tin đăng đã hết hạn.

Q2 Fraser Thảo Điền chính chủ bán nhanh 1 phòng ngủ 1 WC, full nội thất, có sổ. LH 0938211957

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Q2 Fraser Thảo Điền chính chủ bán 1 phòng ngủ 1 WC. - Diện tích: 49,41m2. - Đầy đủ nội thất đẹp. - Có sẵn dòng tiền thuê mỗi tháng. - View thoáng, có gió tự nhiên. - Đã có sổ, hỗ trợ vay lên đến 80%. Giá bán 6 tỷ 999 đã thuế phí bên bán. Liên hệ em Thùy 0938211957 xem nhà. - Chuyên căn hộ giá tốt chuyển nhượng, cho thuê tại Q2 Thảo Điền, Lumiere Riverside, Gateway Thảo Điền.

Xem thêm

Liên hệ:

093 821 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

1 PN, 1 WC
49.41 m²
141,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q2 Thảo Điền (tên cũ là Glenwood Maison Thảo Điền), P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Thùy Mị

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Q2 Fraser Thảo Điền chính chủ bán nhanh 1 phòng ngủ 1 WC, full nội thất, có sổ. LH 0938211957 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.