Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN Feliz en Vista, nội thất đẹp, sẵn sổ hồng, giá bán 8,868 tỷ đồng

Ngày đăng: 23/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán căn hộ 2 phòng ngủ đẹp tại Feliz En Vista, dự án cao cấp của chủ đầu tư CapitaLand, tọa lạc ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ, nay là phường Cát Lái). Diện tích: 85m² thiết kế hiện đại, bố trí thông minh, phòng khách và bếp rộng rãi. View đẹp, ban công thoáng mát. Đã có sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Giá bán: 8,868 tỷ, giá tốt cho căn diện tích lớn, thiết kế đẹp, vị trí đắc địa trong khu phức hợp cao cấp. Căn hộ Feliz En Vista được chủ đầu tư xây dựng và thiết kế dựa theo chuẩn quốc tế, dự án cung cấp cho cư dân rất nhiều tiện ích đẳng cấp: Khối đế gồm 3 tầng thương mại kết hợp bãi đỗ xe. Các tiện ích được phân bổ trong 3 khu vực, 4 phân tầng khác nhau: Tầng trệt; tầng 3 và 3A, tầng vườn trên không. Trong đó, khu vực tầng 3 và 3A là tập trung nhiều tiện ích chính nhất: - Có 2 hồ bơi chính gồm 1 hồ bơi dài 50m và 1 hồ bơi nước mặn - Bãi biển nhân tạo cùng khu vui chơi thủy cung - Suối nước nóng quanh năm - Đường trượt nước mạo hiểm - Hồ giải trí ngoài trời - Rạp chiếu phim ở ngoài trời - Đường bộ hành chân mây - Phòng thể dục thể thao Vui lòng liên hệ 0908058906 Loan Ivy để được tư vấn và xem nhà (One Verandah, Vista Verde, Feliz en Vista, The Sun Avenue, The Vista). Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 805 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,87 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
104,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Thị Thanh Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN Feliz en Vista, nội thất đẹp, sẵn sổ hồng, giá bán 8,868 tỷ đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.