Tin đăng đã hết hạn.

The Crest: Bán căn hộ 2PN - full nội thất - giá dưới 19 tỷ - view siêu đẹp

Ngày đăng: 23/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

* The Crest: Bán căn hộ 2PN - full nội thất - giá dưới 19 tỷ - view siêu đẹp. * Chỉ còn duy nhất 2 căn giá tốt nhất thị trường tại The Crest, Metropole Thủ Thiêm! * Căn 1: - 2PN 2WC | Tầng trung. - View cầu Ba Son tuyệt đẹp. - Giá bán: 18.5 tỷ VND (All - in bao gồm thuế phí & 5% sổ). * Căn 2: - 2PN 2WC | Tầng trung. - View trực diện Landmark 81. - Giá bán: 18.3 tỷ VND (All - in bao gồm thuế phí & 5% sổ). * Lý do nên sở hữu ngay hôm nay: - Căn hiếm tại The Crest với view đôi siêu đẹp không bị che chắn. - Full nội thất cao cấp, vào ở hoặc khai thác cho thuê ngay. - Pháp lý đầy đủ chuyển nhượng nhanh gọn. - Vị trí trung tâm lõi Thủ Thiêm sát ngay Quận 1. * Liên hệ BHREALTY để xem nhà & hỗ trợ trọn gói: - Zalo/WhatsApp/Viber: 0939026216 - Văn phòng tại Metropole Thủ Thiêm. - Website: Https://bhrealty.vn - Instagram / TikTok: @bhrealty. * Cập nhật giỏ hàng bán The Crest - tháng 09/2025. - 2PN: Từ 18.3 - 25 tỷ All - in. - 2PN + : Từ 26 tỷ All - in. * BHREALTY - Chuyên cho thuê và chuyển nhượng căn hộ cao cấp tại Thủ Thiêm. * Công ty TNHH BHREALTY Việt Nam trùm giỏ hàng mạnh nhất khu vực cập nhật liên tục tại: * Link bán: Https://bhrealty.vn/mua-ban

Xem thêm

Liên hệ:

093 902 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
225,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Crest Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939026216

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Crest: Bán căn hộ 2PN - full nội thất - giá dưới 19 tỷ - view siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.