Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại Safira duy nhất 1 căn nhà như hình - Giá giao dịch 3,575tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em Nam bán căn hộ 2PN tại Safira Khang Điền. Hàng hiếm còn lại duy nhất 1 căn đang giao dịch. Mua ở hay đầu tư đều phù hợp. Thiết kế phòng ngủ tách ra 2 bên phòng khách ở giữa tạo không gian thoáng. Giá giao dịch nhanh 3,575tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

096 242 ****

Vị trí bản đồ

3,58 tỷ

2 PN, 2 WC
50 m²
71,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Safira Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
KN

Khanh Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại Safira duy nhất 1 căn nhà như hình - Giá giao dịch 3,575tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.