Tin đăng đã hết hạn.

The opus one vhgp 2pn 80m2 tặng ngay 1 xe vinfast vf3 bàn giao full nội thất liền tường mua từ cđt

Ngày đăng: 22/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

THE OPUS ONE - VINHOMES GRAND PARK Ưu đãi cực hot dành cho T9/2025 Ưu đãi chiết khấu 12,5% trừ trực tiếp vào giá bán Gói quà tặng Zenhomes - Your Style: 500 triệu TẶNG NGAY 1 XẾ HỘP VINFAST VF3 BẢN CÓ PIN Thông tin căn hộ - Giá bán: 5,410 tỷ sau chiết khấu chưa VAT và KPBT[ Ký trực tiếp CĐT] - Thiết kế 2PN 2WC căn góc - Diện tích: 80m2 - Vốn ban đầu chỉ 10% ký HĐMB tương đương 600 triệu - Bàn giao có nội thất: Bếp, hệ thống tủ bếp, máy lạnh âm trần, tủ quần áo,.... Cùng vô vàng tiện ích nội khu và ngoại khu chuẩn phong cách resort tại đây. Liên hệ ngay em Hùng: 0369260994 hỗ trợ xem nhà 24/7 * Địa chỉ VP: Lầu 3,4 Vincom Thảo Điền, 161 Võ Nguyên Giáp, Thảo Điền, Q2, Tp. HCM. #VHGP #VinhomesGrandPark #TheOpusOne #TheBeverly #TheBeverlySolary #TheOasis #TheTropical #MuanhagoiHung

Xem thêm

Liên hệ:

036 926 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,41 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
67,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opus One - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Nguyễn Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The opus one vhgp 2pn 80m2 tặng ngay 1 xe vinfast vf3 bàn giao full nội thất liền tường mua từ cđt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.