Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn hộ 3pn2wc - 89m2 the sun avenue suất spa giá 7.750 tỷ bao thuế phí.

Ngày đăng: 22/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

- Chính chủ gửi bán căn hộ 3PN2WC THE SUN AVENUE SUẤT SPA + Loại căn: 3PN2WC + Diện tích: 89m2 + View : Nhìn LM 81, bắn pháo hoa + Nội thất: Nhà nôi thất đầy đủ full dồ sẵn hđt 20 triệu/ tháng - Liên hệ Em Đạt xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ Chuyên giỏ hàng The Sun Avenu

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

7,75 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
87,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sun Avenue, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Lâm Phát Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ 3pn2wc - 89m2 the sun avenue suất spa giá 7.750 tỷ bao thuế phí. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.