Tin đăng đã hết hạn.

Bán Feliz En Vista 2PN duplex, 10 tỉ, full nội thất, căn góc hiếm, lầu cao, view đẹp. Giá siêu hời!

Ngày đăng: 24/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Feliz En Vista tọa lạc tại Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 106m2, thiết kế 2PN + 2WC + bếp (căn góc; lầu cao; view đẹp; đảm bảo thuộc căn hiếm của tháp Berdaz) mang đến sự thoải mái và tiện lợi cho cư dân. Với mức giá 10 tỷ VND, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất (giao dịch sang nhượng gần đây nhất đang có mức giá 10.3 tỉ và 10.5 tỉ), giúp tiết kiệm thời gian và công sức cho việc trang trí. Bên cạnh đó, căn hộ còn có phong thủy tốt, thu hút tài lộc và may mắn cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện: Bệnh viện Lê Văn Thịnh - Trường học: Kinderland International Preschool @ Vista Verde, Trường Mầm Non The First Academy - TFA Cơ Sở Hà Đô, Trường Mầm Non Em Maison - Siêu thị: Winmart Diamond, Siêu Thị Bách Hóa Xanh - Công viên: Công Viên Lê Hữu Kiều, Công Viên KDC Hà Đô, Công Viên An Phú

Xem thêm

Liên hệ:

097 132 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10 tỷ

2 PN, 2 WC
106 m²
94,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyen Thi Thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Feliz En Vista 2PN duplex, 10 tỉ, full nội thất, căn góc hiếm, lầu cao, view đẹp. Giá siêu hời! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.