Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Cantavil Premier rẻ bất ngờ 111m2 9,4 tỷ quá rẻ và 125m2, sổ hồng sẵn

Ngày đăng: 21/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Cantavil Premier rẻ bất ngờ 135m² giá 9,3 tỷ quá rẻ và 131m² giá 9,5 tỷ, sổ hồng sẵn. - DT: 111m² 3PN, HDMB giá 9.4 tỷ quá rẻ, tin thật. - DT: 125m² 3PN, sổ hồng giá 12,4 tỷ quá rẻ, tin thật. Nhà đẹp xuất sắc - Tiện ích: Hồ bơi, hầm xe, khuôn viên, gần trung tâm thương mại Estella Place, Parkson, Top Market, Lotte Cinema, nhà hàng, chợ, trường học, giao thông thuận lợi tới trung tâm Quận 1 chỉ 10 phút, nội thất đầy đủ. - Hiện tại công ty chúng tôi đang cho thuê hoặc bán nhiều căn hộ tại Quận 2 cho thuê như: Imperia An Phú, The Vista An Phú, The Estella, Estella Heights, Q2 Thảo Điền, Cantavil Premier.

Xem thêm

Liên hệ:

090 142 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

111 m²
84,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nhật Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Cantavil Premier rẻ bất ngờ 111m2 9,4 tỷ quá rẻ và 125m2, sổ hồng sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.