Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2PN The Vista An Phú giá 8,1 tỷ. Diện tích 101m2. LH 0911121739 - My

Ngày đăng: 21/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: The Vista, An Phú, Quận 2 (TP. Thủ Đức). - Diện tích: 101 m2, thiết kế 2PN 2WC, phòng bếp riêng và lô gia rộng rãi. - View nội khu hồ bơi yên tĩnh, thoáng mát không ồn. - Đã có sổ hồng, sang tên nhanh chóng. * Giá bán: 8,1 tỷ (đã bao gồm thuế phí chuyển nhượng bên bán0911121739 em My để xem nhà nhé. Giới thiệu dự án: The Vista An Phú bao gồm các tiện ích nổi bật như hồ bơi 50m tiêu chuẩn Olympic, hồ bơi trẻ em, phòng xông hơi, phòng gym hiện đại, khu BBQ, phòng đa năng, sân golf mini, sân tennis, thang máy tốc độ cao và bãi đỗ xe đa tầng. Hệ thống an ninh được đảm bảo cao. Gần khu vực có nhiều tiện ích như gần trường học, gần bệnh viện, gần chợ/siêu thị, có công viên. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0911121739 - My Phan.

Xem thêm

Liên hệ:

091 112 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

2 PN, 2 WC
101 m²
80,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Vista An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0911121739

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2PN The Vista An Phú giá 8,1 tỷ. Diện tích 101m2. LH 0911121739 - My - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.