Tin đăng đã hết hạn.

(Rất hiếm) Bán duplex 2 tầng Đảo Kim Cương, tổng DT 414m2, 5PN, 5WC, view sông panorama, Q1 rất đẹp

Ngày đăng: 21/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Duy nhất Duplex thông tầng toà Brilliant Đảo Kim Cương Quận 2 to bự cần bán. - Tổng diện tích lên đến 414m2, sử dụng: 392.4m2. - 4 phòng ngủ lớn, 1 phòng ngủ cho người giúp việc. - 5 phòng tắm, 1 phòng vệ sinh (powder). - View toàn cảnh sông Sài Gòn, cầu Phú Mỹ, Q1 (CBD) và nội khu hồ bơi resort, mát mẻ cả ngày. * Đã có sổ hồng. Giá bán: Chỉ 115.5tr/m2 (~ 47.8 tỷ) all - in. Liên hệ em Đỉnh xem nhà 24/7 nhé Quý Anh Chị!

Xem thêm

Liên hệ:

070 709 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

47,8 tỷ

5 PN, 5 WC
414 m²
115,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Diamond Island – đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BD

Bá Dương

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Rất hiếm) Bán duplex 2 tầng Đảo Kim Cương, tổng DT 414m2, 5PN, 5WC, view sông panorama, Q1 rất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.